ขอคำแนะนำเกี่ยวกับนาฬิกาที่วัดอัตราการเต้นของหัวใจหน่อยค่ะ

อยากได้นาฬิกาที่สามารถวัดอัตราการเต้นของหัวใจได้อะค่ะ เพราะน้องสาวเป็นคนที่หัวใจเต้นเร็วบ่อยมากแล้วเวลาพาไปหาหมอก็จะหายก่อนได้ตรวจกับหมอทุกที พอหมอตรวจก็จะตรวจไม่พบอะค่ะ เลยอยากให้น้องใส่นาฬิกาที่มีการวัตอัตราการเต้นของหัวใจไว้ เผื่อถ้าเป็นอีกจะได้มีข้อมูลที่บันทึกไว้ว่าเป็นวันไหนตอนไหน มีงบไม่เกิน 10,000 บาทนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา
แสดงความคิดเห็น