มีใครศึกษา,เคยศึกษาอยู่ที่โรงเรียนสวนกุหลาบรังสิตบ้างมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราน่ะจะสอบเข้าม.4อยากจะสอบถามนิดนึงว่ายากมั้ย..คือเราไม่เก่งวิทย์คณิตเลยกะจะเข้าศิลป์ภาษา และอยากทราบว่ามีอังกฤษอะไรบ้างน่ะค่ะ(พอดีเราเรียนญี่ปุ่นตั้งแต่แรกก็พออ่านคาตาคานะออกนิดหน่อย)เขาบอกว่าสวนกุรังสิตเข้ายากมากกก เราก็เริ่มหวั่นๆอะฮือออ แล้วก็มีคำถามรายละเอียดยิบๆย่อยๆนิดหน่อยค่ะ ฝากผู้รู้ผู้ทราบบอกบุญทีนะคะ เราไม่รู้อะไรเลยฮื่ออเพี้ยนสะอื้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่