ถ้าบริษัทโทรมานัดสัมภาษณ์งานแล้วแจ้งว่าจะส่งอีเมลตามมาให้ แต่เราไม่ได้รับอีเมล โทรไปตามแล้วก็ยังไม่ส่งมาให้ ควรไปไหมคะ

เราเป็นนักศึกษากำลังหาที่ฝึกงานค่ะ มีบริษัทหนึ่งโทรมานัดไปสัมภาษณ์(เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว) แล้ว Hr บอกว่าจะส่งอีเมลมาให้ แต่วันนี้เรายังไม่ได้รับอีเมลเลย โทรไปบอกว่ายังไม่ได้อีเมลเค้าก็บอกว่าเดี๋ยวจะส่งไปให้
       วันที่เราต้องไปสัมภาษณ์คือวันพรุ่งนี้ตอนเช้าค่ะ เราควรไปตามนัดไหมคะ หรือที่เค้าไม่ส่งอีเมลมาให้หมายความว่าเค้าไม่ต้องการให้เราไปสัมภาษณ์แล้ว 
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่