ใครเคยซื้อบัตรคอนเสิร์ตจาก viagogo บ้าง ได้บัตรจริงมั้ยคะ กังวลมากค่ะ

คือเราซื้อบัตรบอดี้สแลมนับ 1 ถึง 7 จาก viagogo ไปด้วยความหน้ามืด โดนเพิ่มค่าบัตรไปอีกเกือบเท่าตัวโดยตัดบัตรเครดิต แต่ช่างเถอะค่ะ นั่นไม่ใช่ประเด็น 5555  แต่ที่เราเพิ่งมาฉุกคิดคือเว็บนี้มันเชื่อถือได้แค่ไหน ได้รับบัตรจริงมั้ย แล้วระยะเวลากว่าจะได้บัตรนานมั้ย ในใบคำสั่งซื้อมันระบุว่าวิธีการจัดส่งเป็นแบบ Kerry Express - C2C Next Day Delivery ซึ่งเราไม่รู้ว่าการระบุแบบนี้คือยังไงค่ะ อยากถามคนมีประสบการณ์การซื้อบัตรจากเว็บนี้ว่าเป็นไงบ้างคะ คือเรากังวลมากกกกกกกกกกกกก
แสดงความคิดเห็น
Preview