จากฟิวเจอร์รังสิต ไปนิคมอุตสาหกรรมหนองแค ไปยังไงครับ ??

แถวนั้น มีรถตู้หรือรถเมล์ผ่านไหมครับ ??
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
นั่งสายสระบุรี,ลพบุรี ทั้งรถตู้ หรือรถ บขส
มาลงแยกหินกอง นะครับ
อย่าไปบอกลงหนองแค นะครับ เพราะนิคม นี้จะอยู่
ใกล้หินกอง มากกว่าหนองแค ลงเสร็จนั่งวินเอาครับ
ถ้าธุระไม่นาน บอกวินรอ แต่ถ้านาน ขอเบอร์วินไว้ด้วยครับ
เพราะไม่มีรถเข้าออกข้างใน และไม่มีวินผ่านเข้ามาง่ายๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่