ตามหาผู้ชายเสื้อฟ้าแบกเป้สีกากีกับพี่ผู้ชายที่ขึ้นไปยืนตรงผาหัวสิงห์ ที่ขึ้นดอยม่อนจองที่เชียงใหม่ วันที่ 16-17 พย.

กระทู้สนทนา
พอดีเมื่อวันที่ 16-17 พย.ที่ผ่านมา
ได้มีโอกาศไปเที่ยวที่ดอยม่อนจอง อ.อมก๋อย จ.เชียงใหม่

ด้วยความที่เราถือกล้อง ก็ถ่ายไปเรื่อยๆ แล้วบังเอิญไปถ่ายติด คนนี้มา ละรูปมันสวยดี
เราเลยอยากให้เค้าได้รูปค่ะ อยากส่งให้แต่ไม่รู้จะไปส่งให้ที่ไหน ฝากเพื่อนๆแชร์ๆกันไปเผื่อเจอเจ้าตัวนะคะ 5555
ขอบคุณค่าาา 

อมยิ้ม07

คนแรก (ผู้ชายเสื้อฟ้าแบกเป้สีกากี ละก็ถือกล้องน่าจะเป็นกล้อง Fuji ไม่รู้อยู่ในกลุ่มถ่ายรูปของ Fuji ใน facebook มั้ย)
แอบถ่ายมาแต่ก็เหมือนตั้งใจถ่าย แอบยิ้มให้กล้องด้วย555 (ขอโต้ดค่ะ55555)

อีกคนนึง
เป็นพี่ที่ขึ้นไปยืนตรงผา ละแสงพระอาทิตย์มันกำลังตกดินพอดี สีส้มของพระอาทิตย์สะท้อนกับหินผา
ละพี่ยืน นั่ง นอน ได้แบบโคตรเท่!!

อยากส่งให้มาก รูปสวยมากจริงๆ 

ฝากโลกออนไลน์ส่งไปให้ถึงเค้า 2 คน!!
ขอบคุณมากนะค่าาาา

ถ้าได้รับรูปแล้วติดต่อกลับมาด้วยนะคะ อิอิ
>> https://www.facebook.com/faithtookshot/<<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่