ระหว่าง Azalea Village และ  Ashi Guesthouse Chiangdao เลือกพักที่ไหนดีครับ

ที่พักที่ อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่ 
ระหว่าง Azalea Village และ  Ashi Guesthouse Chiangdao
ขอคำแนะนำสำหรับคนที่เคยไปพักด้วยครับ ว่าเลือกที่ไหนดี 
ทั้งสองที่ห้องพัก วิว อาหาร การบริการ เป็นยังไงบ้างครับ
ปล.ไปประมาณเดือนธันวาคมที่จะถึงนี้ครับ มีเวลาที่นี่แค่ 1วัน1คืน ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่