มีใครเคยเปลี่ยนคนหมดรัก ให้กลับมารักมั้ยครับ ?

สวัสดีครับ นี่คือกระทู้แรกของผม
เกริ่นก่อนว่าผมเพิ่งทะเลาะกับแฟนมา เป็นเรื่องเดิมๆที่เคยทะเลาะกัน
คือเรื่องคำพูด เธอบอกกับผมว่าเธอเหนื่อยมากๆ เคยเตือนให้โอกาสหลายรอบแล้ว
แต่ก็ยังมีอีก เธอบอกกับผมว่าเธอหมดใจแล้ว แต่ผมยังต้องการเธออยู่ ผมรักเธอ
ผมไม่รู้ว่าผมจะทำให้มันกลับมารักกันได้มั้ย แต่ยังไงผมคิดว่าคงไม่เหมือนเดิมได้แน่ๆ
ผมคิดว่าผมจะทำตัวให้มันดีขึ้น และก็ให้เวลาเธอ ผมรู้ว่ามันสาย แต่อย่างน้อยผมก็ได้ลองทำ
เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ
ผมรู้ว่าโอกาสทำให้เขากลับมามันยาก แต่ผมก็จะลอง ถึงโอกาสจะน้อยก็ตาม
อยากทราบว่ามีใครเคยแบบว่า กลับมาคบกันได้บ้างมั้ยครับ กับคนหมดใจ
ปล. ตอนนี้ยังคุยๆกันอยู่บ้างนะครับ แต่รู้สึกได้ว่ามันไม่เหมือนเดิมแล้วจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่