เดอะเฟสเมนss3

ผมขอพูดถึงอีพี7-8นะครับ คือรู้สึกว่ามันไม่แฟร์เลยกับผลการตัดสิน ไม่อยากคิดว่ารายการปูทางมาเพื่อให้ทิมมี่ชนะ แล้วเหมือนบังคับให้อีก2ทีมเหลือบอสกับซีเกมเพราะ2คนนี้ต้องยอมรับว่าคนชอบ2คนนี้เยอะ  อีพี7ในความคิดผมทีมจจควรชนะเพราะท่าเต้นอินเนอร์เป๊ะ อีพี8ทีมเก้าควรชนะไม่ก็ทีมจจ เพราะ2ทีมนี้สำหรับผมมันสูสี้กันมาก(ส่วนตัวชอบทีมเก้ามากกว่าในอีพีนี้) แต่ผมการตัดสินคือทีมอาตบีน่าคือไม่แฟร์เลยถ้าจะเอาแค่ความหล่อหลังจากนี้ssอื่นก็เลือกแต่คนหน้าตาดีพอ เอามาคอสออกคือเสียดายมากเพราะEpicนี้ทีมนี้ไม่ควรมีใครเข้าห้องดำด้วยซ้ำ ถ้าปูทางให้ทิมมี่ขนาดนี้ของไม่ดูเดอะเฟสไม่ว่าจะ    ssไหน เบื่อมากกับเกมที่ไม่แฟร์ พังมากที่ss5มาssนี้พังกว่าที่ยอมกลับมาดูเพราะจจกับเก้า สุดท้ายความแฟร์ในรายการนี้ก็ไม่มีอยู่จริง ถึงจะชอบบอสกับซีเกมมากแต่ขอไม่ดูต่อนะเพราะตอนนี้เหมือนทุกอย่างล็อคมงไว้แล้ว #สงสารเก้าจจ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คิดเหมือนกันว่าทำแบบนี้คือ เจ้าของรายการเขาไม่กล้าจริงที่จะให้มีทีมที่ไม่มีลูกๆเดินเลยต้องทำแบบนี้
สัปดาห์ที่แล้ว จจ ควรจะชนะ สัปดาห์นี้จจก็ควรจะชนะเพราะว่า ผกก ดีมากแค่เลยไปนิดนึง แต่สุดท้ายดันบอกว่า พระเอกสายลับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่