[CR] ((--เกาะหลีเป๊ะ--)) บันทึก 9 พัน 4 วัน 3 คืน (เรื่อง/รูป/VDO ม้วนเดียวจบ!!!)

เที่ยวคนเดียวมัน..ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ
(ทริปนี้ทำให้ผมยิ่ง " ชอบเกาะหลีเป๊ะ " มากขึ้นไปอีก)
..
คำแนะนำในการรับชมรีวิวนี้

1)  ใช้เพื่อความบันเทิงเท่านั้น
2)  เป็นรีวิวในรูปแบบบรรทึกความทรงจำเพื่อความสวยงาม

ตามความตั้งใจของ จขกท.ที่อยากให้มันออกมาลักษณะนี้
3)  เป็นการรวบรวมความคิดเห็นส่วนบุคคล และถ่ายทอดมา
        เป็นบทความเพื่อให้เข้าใจในสิ่งที่ผมคิด/รู้สึก มากยิ่งขึ้น   
   โดยใช้รูปภาพประกอบเพื่ออรรถรส  .. VDO ก็เช่นกัน
4)  จขกท. ได้แรงบันดาลใจการรีวิวลักษณะนี้จากกระทู้หนึ่ง
ซึ่งหายไปเมื่อ 8 ปีที่แล้ว (กระทู้นั้นตั้งเมื่อ2554)

เชิญรับชมครับ
..
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ชื่อสินค้า:   เกาะหลีเป๊ะ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่