ส่งเอกสารกยศ.ล่าช้ากว่าที่กำหนดการของมหาลัย ต้องสำรองเงินจ่ายก่อนไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เป็นความสะเพร่าของตัวเองจริงๆค่ะ แต่ทางมหาลัยได้ยืดเวลาเอกสารส่งล่าช้า 21-26 พ.ย นี้
และในระบบกยศ.เราก็ได้ยืนยันไปแล้วว่าจะกู้เทอม2 เราเลยไปส่งเอกสารตั้งแต่วันที่ 22 พ.ย แต่ประเด็นคือเราต้องลงทะเบียนเรียนวันที่ 25 พ.ย นี้แล้ว แล้วเขาให้จ่ายเงินค่าเทอมได้ถึงวันที่ 1 ธ.ค
คือเราไม่แน่ใจว่าเอกสารที่ส่งไปจะส่งไปถึงทางกยศ.ได้ทันไหม กรณีเราต้องสำรองจ่ายก่อนไหม หรือค่อยลงวันเพิ่มถอนใหม่ แต่เราจะไม่ได้ตารางเรียนตามที่เรากำหนดเฉยๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่