หาทัวร์ท่องเที่ยว เมืองโฮจิมินห์ซิตี (Ho Chi Minh City) ที่เมืองนั้น

ผมจะไปเที่ยวเมืองโฮจิมินห์ซิตีกับพรรยาและลูกด้วยตัวเราเอง และต้องการไปเที่ยวสถานที่ท่องเที่ยว 1 วันครับ
ในครั้งนี้ผมต้องการไกด์ที่นั่นครับ ใครรัจักบริษัททั่ว์หรือที่ติดต่อที่เมืองโฮจิมินห์ซิตีบ้างใหมครับ 
ต้องการไก้ด์ภาษาไทยหรืออังกฤษ พร้อมรถ
หรือทั่ว 1 วันที่สมัครที่นั่นครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่