เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ต้องการเปลี่ยนรถเป็น SUV ขนาดกลางครับ อยากขยับไปขับ Luxury Car บ้าง มียี่ห้อไหน คันไหนแนะนำบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ขับ Kia SPORTAGE อยู่ครับ
อยากรู้ว่ารุ่นอื่น ยี่ห้ออื่น มีข้อดี ข้อเสียอะไรบ้างครับ
ปกติอาทิตย์นึงจะมีขับทางไกล ไปกลับประมาณ 400 กม. อาทิตย์เว้นอาทิตย์ครับ
รบกวนด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่