ตามหาของวงTrinityค้าบบบบบ

คำถามอาจงงหน่อยนะคะ555 คือเดือนหน้าป ระมาณวันที่19โรงเรียนเรามีฉลองกัน แล้วในห้องก็มีจับบัดดี้กันอ่ะค่ะ คนที่เราจับได้เค้าชอบวงtrinit ก็เลยอยากถามว่าใครเคยเจอของของวงTrinity ตามในเฟสหรือทวิตเตอร์อะไรประมาณนี้บ้างคะ ช่วยแชร์มาโหน่ยยยย แบบราคาถูกนะคะ
ปล.ของที่ว่าคือแบบพวกพวงกุญแจ โปสเตอร์ อะไรประมาณนี้นะคะ😁
ปล.2ขอบคุณล่วงหน้าเด้อค่าาาาา😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่