สอบถาม การเพิ่มวงเงินบัตร SCB Up2Me

คือ ผมพึงได้รับบัตร เมื่อ วันที่ 22/11/2562 ด้วยวงเงิน 22,000 บาท แต่ทีนี้ผมต้องการซื้อคอมในงาน คอมมาท ปลายปีนี้ 19-22 ธันวาคม ด้วยการผ่อนชำระคอมที่ตั้งไว้ ราคาประมาณ 30,000
เลยอยากจะสอบถามว่า ส่วนตาง 8,000 บาทเนีย สามารถใช้เงินสด + เพิ่มไปได้มั้ย (เงินมีพอซื้อสด แค่ไม่อยากใช้เงินทั้งหมด ไปเยอะและอยากทำเครดิตตัวเองด้วย ) จากทีไปอ่านมา ต้องถือบัตรเกิน 6 เดือน ถึงจะทำได้ แต่ ผมต้องใช้เดือนหน้า แล้ว เลยอยากจะทราบว่าทำได้มั้ย โทรหาคอเซนเตอร์ไม่ติด อ่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่