มาคุยกันหลังซีรี่ย์ extra-ordinary you จบ กันค่ะ

คือจบค่อนข้างดีนะคะ แต่มีเรื่องที่ยังสงสัยคือ ทุกคนหลุดจากการ์ตูนออกมาสู่โลกความจริง หรือว่ามาเจอกันในการ์ตูนเรื่องใหม่คะ เป็นงงๆอ่ะค่ะ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
เรื่องใหม่เป็นเรื่องที่เซมีเป็นนางเอกครับ ส่วนดันโอฮารุกลายเป็นตัวประกอบที่ไม่มีบท ซึ่งดีที่สุดแล้วครับ เพราะจะไม่ถูกควบคุมโดยคนเขียน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่