มี case ipad pro 11 ที่แข็งแรงกันเครื่องงอ design เหมาะกับผู้หญิงแนะนำไหมคะ?

กระทู้คำถาม
เพิ่งซื้อ ipad pro มาใหม่ค่ะ แต่ได้ยินมาว่ารุ่นนี้คนเจอเครื่องงอกันเยอะ ก็ยอมรับความเสี่ยงตรงนี้ได้ค่ะ แต่อยากจะหาวิธีป้องกัน เลยมองหาเคส ipad ที่ช่วยในเรื่องนี้ค่ะ แต่เท่าที่ศึกษามาก็มี UAG ค่ะ แต่ design ยังไม่โดนใจมีแต่ดูแมนๆ 5555 ยังไงถ้ามียี่ห้ออื่นแนะนำ รบกวนช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น