สังเกตว่าบุรีรัมย์ เรื่องการปล่อยนักเตะ นี่ดูยากกว่าสโมสรอื่นนะครับ

ไม่ค่อยเห็นบุรีรัมย์  ปล่อยนักเตะให้ออกไปท้าทาย  ลีคญี่ปุ่นเลย

จู้จี้เรื่องปล่อยไปทีมชาติ    ยิ่งถ้าไม่ใช่ฟีฟ่าเดย์  ไม่ปล่อยเด็ดขาด

รู้สึกเหมือนท่านประธานเนวิน   จะคิดถึงความคุ้มค่าเกินไปนะครับ  น่าจะเปิดโอกาสให้นักเตะไปต่างแดนง่ายๆ

อะไรที่เสียผลประโยชน์นิดๆ หน่อยๆ  ยอมๆบ้างก็ได้ครับ     
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่