#หาบ้าน หมาไซส์เล็ก ที่เกิดจากความไม่พร้อมระยะยาวและจากบ้านที่ไม่ให้ความสำคัญการทำหมัน

ครอบครัวพุดเดิ้ลน้อยๆมีความจำเป็นต้องหาบ้านใหม่ค่ะ ผู้1 เมีย1 อายุ 3 ขวบ หนักไม่ถึง 4 กก. นิสัยดีน่ารักมาก 📍สนใจรับอุปการะ รบกวน Inbox fb  หมาหาบ้าน Adopt Me Please   หรือไลน์ไอดี: adoptmeplease ค่ะ
(พิกัดกทม : ขอหาบ้านในพื้นที่กทมและใกล้เคียงก่อนนะคะ เพื่อความสะดวกในการดูตัวและนำส่ง มีขั้นตอนสกรีนความพร้อมค่ะ)

#ปอมและชิวาว่า สูงวัย
แพ็คคู่หาบ้านค่ะ (กทม.ปริมณฑล)
เจ้าของเดิม ย่าเดินไม่ได้ต้องไปรักษาตัวยาว แม่ เป็นโรคทางประสาท หลานไปเรียน พักในเมืองไม่มีคนดูแล มีความจำเป็นต้องหาบ้าน ชิวาว่า เพศ เมียทำหมันแล้วปอม เพศผู้ ยังไม่ได้ทำ หาบ้านในกทม.ปริมณฑลที่มีกำลังความพร้อม และเข้าใจในนิสัยสายพันธ์ พร้อมดูแลระยะยาวอย่างเป็นสมาชิกในครอบครัว และพร้อมรักษายามเจ็บป่วย ติดต่อ inbox page หมาหาบ้าน Adopt Me Please

**ไม่พิจารณาบ้านเช่า หอพัก อพาท์เมนท์และเด็กที่ยังเรียนหนังสืออยู่**
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่