Kbank ส่งบัตรเครดิตมา 3 ใบ สงสัยต้องเลือกซักใบ มันเยอะเกิน ช่วยผมเลือกหน่อยครับ

ผมมี SCB อยู่แล้ว จริงๆอยากได้ Kbank ไว้อีกใบ จำไม่ได้ว่าเซ็นต์ไปกี่ใบ Kbank ส่งมา 3 ใบเลย
มี 

Onesiam VISA
Kbank VISA Platinum
JCB Platinum

มันวงเงินเดียวกันทั้งสามใบ ไม่รู้จะเก็บไว้เยอะทำไม ผมเลยว่า คงเลือกเก็บไว้ใบเดียว 
ปกติใช้เติมน้ำมัน ทานอาหาร ไม่ค่อยได้ Shop ไม่ได้ใช้จ่ายค่าน้ำค่าไฟ
ใบไหนต่าธรรมเนียมถูกมั่งครับ สะสมแต้มคุ้มๆ เลือกเก็บไว้ใบเดียว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่