ตามหาหนัง????

ตอนนี้กำลังหาหนังเรื่องนึงครับ หามานานมากก แล้วก็ดูมาหลายปีแล้วจากช่อง mono29 เนื้อเรื่องประมาณ มีเด็กผช.ขึ้นเครื่องบินกำลังจะไหนสักที่ไม่แน่ใจว่าเครื่องบินถูกดูดหรือตกแต่ข้ามไปยุคไดโนเสาร์ แล้วก็เจอผญ.คนนึงที่นั่น ถ้าจำผิด ผญ.คนนั้นน่าจะให้หนังสืออะไรเขามาด้วย และการที่กลับมาปัจจุบันต้องคริสตัลสีฟ้าเพื่อกลับ แล้วเขามารู้ทีหลังว่า ผญ.คนนั้นคือ ยายของเขา  ตอนจบเขามาหายายที่ รพ.และถือหนังสือเล่มนั้นมาด้วย เนื้อเรื่องประมานนี้อาจทีจำไม่ได้บ้าง มันนานมากกแล้ววอยากดูมากครับ พี่ช่วยหน่อยนะครับบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่