ขอความเห็นของทุกคนหน่อยครับ ( Gundam wing)

พอดีผมอยากรู้น่ะครับว่าทุกคนชอบดีไซน์ของเดธไซต์เฮลแบบไหนมากกว่ากัและถ้าเป็นไปได้ขอเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ ^ ^ ส่วนตัวผมชอบ TV version ครับเพราะปีกมันไม่ใหญ่ไปเหมือนตัว EW รวมทั้งเคียวสองหัวกับบัสเตอร์ชิลด์ก็เท่มากครับ(ตัว EW ตัดบัสเตอร์ชิลด์ทิ้งกับเคียวเหลือหัวเดียวเลยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ครับมันดูไม่ค่อยมีลูกเล่น) 
1. ชอบดีไซน์ไหนมากกว่ากันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่