ไม้ปาติเกิ้ล/mdf ระหว่างทาสีกับติดสติ๊กเกอร์พิมพ์ลาย อย่างไหนประหยัดต้นทุนกว่ากัน

สมมติ มีไม้ปาติเกิ้ล/mdf 1ชิ้น กว้างยาว 1x2 เมตร
ระหว่างทาสีตามหลักการที่ถูกต้องกับติดสติ๊กเกอร์ พิมพ์ลาย แบบไหนประหยัดต้นทุนกว่ากันครับ

ผมขอทาาบด้านความประหยัด  ส่วนเรื่องใช้เวลามากน้อย หรือยุ่งยากตรงนั้นตัดออก อยากทราบแค่ว่าระหว่างทาสีกับติดสติ๊กเกอร์พิมพ์ลาย อย่างไหนถูกกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่