ได้กลิ่นบุหรี่ แต่ไม่ได้สูดควัน มีอันตรายมั้ยคะ (ไม่ได้สูบเอง)

เราเช่าหออยู่ เปิดห้องมาเจอกลิ่นบุหรี่(ที่ตัวเองไม่เคยสูบ)ทุกวัน จากที่ดูคิดว่ามาจากคนชั้น1สูบแล้วลมพัดขึ้นมาเข้าห้องเราชั้น3  จะสามารถย้ายออกหอได้ตอนสิ้นปีนี้ ระหว่างนั้นต้องทนดมไปทุกวันๆ ปิดประตูก็แล้ว ฉีดเสปรย์ดับกลิ่นก็แล้ว ไม่ช่วยอะไรเลยค่ะ  อยากทราบว่าแค่กลิ่นจะมีอันตรายมั้ยคะ ถ้ามีเราควรแก้ปัญหาอย่างไรดีคะ  ไม่ชอบกลิ่นบุหรี่มากๆเลยค่ะ ตอนนี้ออกมานอนหน้าห้องแทน อยู่ในห้องไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่