อยากเรียน AutoCAD รบกวนแนะนำทีค่ะ

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

จขกท.กำลังเรียนเสริมหลักสูตรช่างยนต์อยู่และได้เรียนเขียนแบบเบื้องต้นโดยใช้ AutoCAD 2D
ชอบวิชานี้มากค่ะ แต่เทอมหน้าไม่มีวิชานี้ให้ลงจึงอยากหาเรียนเพิ่มเติมค่ะ 

เนื่องจากที่บ้านมีหุ้นส่วนทำธุรกิจนำเข้าอะไหล่ ความคาดหวังส่วนตัวคือสามารถเขียนแบบอะไหล่
เช่น เฟืองสะพานพวงมาลัย, สปอยเลอร์, กันชน, ลูกหมาก เป็นต้น แล้วส่งข้อมูลเข้าเครื่องกลึง CNC
หรือเครื่องพิมพ์ 3 มิติได้เลยค่ะ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนรับสอนลองเสนอราคามาได้นะคะ หรือพอจะแนะนำที่เรียนให้ได้ก็จะดีมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่