ช่วยแนะนำที่เที่ยวในโซลของแต่ละย่านแต่ละเมืองให้หน่อยคับ

สวัสดีครับ ผมขอออกตัวก่อนว่านี่คือการไปเที่ยวโซลครั้งแรกของผม ซึ่งผมหาข้อมูลมาพอสมควรแต่ก็ยังงงว่าสถานที่ท่องเที่ยวของแต่ละย่านอันไหนอยู่ในละแวกเดียวกันบ้าง ผมมีกำหนดการไปเที่ยวทั้งหมด 9 วัน 8 คืน พักแถวเมียงดง แพลนไป Everland 1 วัน เกาะนามิ 1 วัน และแพลนจะไปปูซาน 1-2 วันใครที่พอจะแนะนำได้ แนะนำผมหน่อยครับ ผมไปถึงโซลช่วงบ่าย วันแรกแพลนเที่ยวในเมียงดง และรบกวนแนะนำร้านอาหารที่ควรจะต้องกินด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่