สอบถาม Kbankเกี่ยวกับบัตรเดบิตลายBlackpinkค่ะ

คือว่าอยากได้บัตรเดบิตblackpink ลาย Rośeค่ะ
อยากสอบถามว่าถ้าสมัคร K-eSaving ไว้ล่วงหน้าเเล้วต้องทำอะไรเป็นลำดับต่อไปคะ ยังต้องไปจองสิทธิ์ใน thai ticket major อีกไหม หรือว่ายังต้องเข้าไปที่สาขาคะ สอบถามเพราะไม่ทราบจริงๆค่ะ เพราะไม่เคยเปิดบัญชีเองในแอพ K-PLUS เห็นเเล้วก็งงเพราะบอกว่ามีค่าธรรมเนียมแรกเข้า750บาท กับค่าส่ง 37 บาท แต่ว่าเป็นบัญชีออมทรัพย์แบบไม่มีสมุดคู่ฝาก ถ้างั้นเรายังได้สมุดบัญชีblackpinkไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่