ใครไปเซเว่นแล้วกำลังจะซื้อพวกน้ำแล้วโดนไฟฟ้าสถิตตรงที่เปิดตูมั้งครับ???

ตามหัวข้อเลยนะครับ
คือผมไป 7-11 แล้วจะไปซื้อน้ำเปล่า
ละตอนนั้นกำลังจะเปิดตูละนิ้วไปโดนที่จับประตู ละเกิดไฟฟ้าสถิต
มันไม่ได้เจ็บนะแต่ตกใจมากกว่า จนทุกวันนี้จะซื้อน้ำที่7-11จะเอากระเป๋าเปิดตูแทน 55+
ผมอยากแนะนำให้ 7-11 เปลี่ยนมาใช้ที่เปิดตูเป็นแบบพลาสติกแทนจะได้ไหมครับ
ใครเคยโดนหรือมีความคิดเห็นยังไงมาแสดงความคิดกันได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่