CPU คอมพิวเตอร์ 100° ขึ้นเป็นไรไหมครับ?

คือคอมมผมอ่ะครับ ผมสังเกตุว่ามันช้ามากเลยวัดความร้อน. .ดูจากโปรเเกรมปรากฏว่าความร้อนอยู่ที่ 102°องศา  ผมเลยปิดคอมเเล้วเอาตัว.Hit Sink ออก
เเล้วลองเอามือเเตะที่ตัว  Cpu  ดูคือมันร้อนนมากครับ มันสามารถลวกมือได้เลยอ่ะครับ ผมเลยอยากรู้ว่ามันจ่ะเป็นอ่ะไรกับคอมมั้ย?ครับถ้าอุณหภูมิมันเท่านั้นเเบ้วผมยังเล่นต่อ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่