จอมขมังเวทย์ ใครไปดูมาแล้วบ้างจ๊ะ

ยก 2 มือเลยจ้า ไปดูมาแล้ว ก็สนุกดีนะ ชอบๆ คือสนุกแค่ไหน ต้องไปดูกันเอาเองนร้า เพราะความคิด ความรู้สึกของคนเราไม่เหมือนกันอ่ะเนอะ
+++โดยส่วนตัว ถามว่า สนุกไหม ก็ตอบเลยว่า สนุกดี คุ้มค่ากับการรอคอย
+++ วิน หรือ หมาก ปริญ เราว่า น้องเล่นได้ สุดอ่ะ ในบทบู๊ น้องทำดีนะ  ดราเมจก็รุนแรง
+++ก็อด หรือ ก๊อต จิรายุ นายคนนี้ น่าตีนัก คนอะไร ร้ายแต่ดันน่ารัก ทะเล้น ไม่ดูเวล่ำเวลา คือ อยากจะเกลียด แต่ก็เกลียดไม่ลงจริง ๆ ไม่เคยเลยนะ ที่เราจะเข้าข้างตัวร้าย แต่กับเรื่องนี้ เออ เห็นใจ นายซะงั้น 555+ อยากจะบอกว่า คุณเกิดมาเพื่อเล่นบทนี้จริง ๆ ท่าทางยียวน กวนประสาท ท่าทาง สีหน้าแววตา เศร้า เหมือนแมวหงอย ท่าทางใส ๆ คือ แบบ แอบคิดว่า เห้ย โรคจิตป่ะเนี้ยก็อด แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น คุณมันส์มากค่ะ ตัวร้ายมันต้องให้สุดแบบนี้แหละ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่