( O_o)....ฟิล์มกันรอย SAMSUNG Note 9....(o_O )

....สวัสดีครับ.....ขอถาม SAMSUNG หรือ ผู้ที่เคยใช้ฟิล์มกันรอยของรุ่นดังกล่าวว่า....ระหว่างแบบ CPU (ถ้าจำไม่ผิด) กับ แบบกระจก....แบบใหนติดแล้วการใช้ประโยชน์จากหน้าจอจะไม่มีผลกระทบครับ.

เพิ่งจัดมา.....ปกติใช้รุ่น Galaxy A7 .......ขอบคุณครับ.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่