มีใครอยากเป็นโรคจิตมั่งคะ?

คือ อยากจะบอกเลยว่า เราเป็นคนนึงที่ปกติทุกอย่างนะคะ เเต่ว่ามีความรู้สึกอยากเป็นโรคจิต เป็นคนบ้า ชอบหัวเราะคนเดียว ชอบเเสดงสีหน้าท่าทางที่น่ากลัว รู้สึกว่ามันมีความสุข ตอนเด็กๆไม่เคยทีความคิดเเนวนี้เลยค่ะ เเต่พอโตมารู้สึกชอบ อาการโรคจิต อาการเป็นบ้า หัวเราะดังๆ ให้พูดตามตรงก็ประมาณว่าเป็นคนโรคจินเนี่ยเเหละค่ะ ไอดอล คือ Joker ชอบตัวละครนี้เป็นพิเศษ ตั้งเเต่ดูครั้งเเรก สรุปง่ายๆเลยนะคะ มีใครเคยอยากเป็นมั่งคะ
ปล.  เราคิดว่าตัวเองไม่ปกติด้วยค่ะ คล้ายๆไบโพล่าได้...
แสดงความคิดเห็น
Preview