อัพเดตผลงาน เพื่อน คณิน ดีใจที่ได้ยินข่าวจะเปิดกล้อง

หลังจากจบลิขิตแห่งจันทร์ในบทพี่หมอที่ทำให้สาวๆ เคลิ้ม
ต่อด้วยทิวาซ่อนดาว บททิวาก็น่ารัก น่าหลงเพิ่มขึ้นไปอีก
พอจบแล้วก็คิดถึง ก็ตามดูผลงานทั้งจากไอจี ทวิตเตอร์ ยูทูป (ติดเพื่อน อาการหนักแล้วฉัน 555)
เห็นมีงานแทบทุกวัน ทั้งถ่ายแบบ ถ่ายรายการ ออกงานจ้างต่างๆ 
วันนี้ก็มีงานทำอาหาร ก็นั่งดูไปเรื่อยๆ นั่งยิ้มกับความหล่อ น่ารัก และเก่ง ที่นับวันจะเพิ่มขึ้น
พอท้ายคลิป มีอัพเดตผลงาน บอกจะมีเปิดกล้องละคร กรี๊ดเลยค่ะ ดีใจ ดีใจ
เพราะก็มีคนชอบเพื่อนเหมือนเราก็รออัพเดตว่าจะมีละครอะไรใหม่ๆ อีกเปล่า เห็นเงียบไป
วันนี้ดีใจแล้ว เลยนำข่าวดีมาฝาก ตามคลิปนี้เลยค่ะ
ขออนุญาตและขอบคุณเจ้าขอบคลิปมา ณ ที่นี้ คุณทำให้เรามีความสุข พาพันขอบคุณlove
คลิปจากคุณ Ping
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่