ใครเคยรู้สึกบ้างว่า เหมือนเราเกิดมาเพื่อรอเจอใครสักคน :)

กระทู้คำถาม
มีใครเคยรู้สึกบ้างมั้ยคะว่า ไม่ว่าจะมีสักกี่คนที่เข้ามาในชีวิตเรา แต่เราก็รู้สึกว่ามันไม่ใช่

มันเหมือนกับว่าเราเกิดมาเพื่อรอเจอใครสักคน มันเป็นความคิดถึง โหยหา คนที่ผูกพันกับเรามานานๆ

หรือบางทีก็เหมือนกับว่าเราต้องการกลับไปที่ไหนสักแห่ง หรืออยากไปสถานที่ไหนสักแห่ง

มีใครเคยรู้สึกแบบนี้มั้ยคะ แลกเปลี่ยนกันหน่อยค่ะ อมยิ้ม04
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่