พนักงานราชการทั่วไป ตำแหน่งพนักงานสถิติ ข้อสอบยากไหมคะ

สวัสดีค่ะ จขกท สมัครสอบของสำนักงานสถิติแห่งชาติไว้ค่ะ เป็นตำแหน่งพนักงานสถิติ
แต่ไม่ทราบว่าข้อสอบประมาณไหน ยากไหม เป็นปรนับหรืออัตนัย 
แล้วมีใครพอจะมีแนว หรืออ่านหนังสือเล่มไหน แนะนำเราหน่อยนะคะ
จะพยายามอ่านหนังสือให้มากที่สุดค่ะ เพราะตอนนี้ก็ทำงานบริษัทอยู่
แต่ก็ไม่รู้จะมีโอกาสได้ไหมนะคะ เพราะรับแค่ 2 คนเองค่ะ TT
รบกวนผู้รู้มาตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่