อยากได้ไอเดีย แต่งห้องนอนโดยใช้พื้นสีม่วง

พอดีที่บ้านสร้างบ้านใหม่และห้องนอนผม คิดเอาไว้ในใจอยากได้ สไตล์ ทึบๆ สีดำ และปูพื้นสีเทา หรือสีไม้
แต่ประเด็นคือ แม่ อยากให้ ผมปูกระเบื้อง สีม่วง ไม่ก็สีน้ำเงินเข้ม ในห้องนอน ซึ่งผมก็ นั่งหาตามเว็บแบบต่างๆ ส่วนใหญ่มี แต่สี ขาว-ม่วง ไม่มีการแต่งห้องนอนสีม่วงทึบเลย เพื่อนๆพี่ๆ ท่านใดมีแนวทางการแต่งห้องนอน โดยใช้พื้นกระเบื้องสี ม่วง รบกวนหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่