ใครมีค่ายของมหาลัยแนะนำบ้างคะหรือว่าจะเป็นค่ายพวกจิตอาสาเช่นเก็บขยะ ปลูกป่าก้ได้ค่ะ

คือเราอยากไปค่ายมากแต่ว่าหาไม่ค่อยเจอบางทีเจอแต่ก็ปิดรับสมัครไปหมดแล้วเราเลยอยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่ามีค่ายไหนแนะนำบ้าง จะเป็นค่ายของมหาลัยหรือว่าค่ายปลูกป่าเก็บขยะอะไรก็ได้หมดเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview