แฟนเก่าที่เป็นเพื่อนกลับมาให้ความหวังหรืออะไรคะ?

คือ ปีที่แล้วเรามีแฟนค่ะเป็นรุ่นเดียวกันอยู่ห้องเดียวกันด้วย แล้วคบกันพอเลิกเราเสียใจและลืมยากเพราะเรารักเค้าและลืมยากเพราะอยู่ใกล้กันมาก แต่เค้าไม่ได้รักเราแต่แรกค่ะเค้าคบเราเพราะแค่สงสารเรา เค้าเลยไม่ได้รู้สึกอะไรเลย แต่เค้าก็ชอบหยอดเราแบบที่คนเป็นเพื่อนเค้าไม่ทำกัน แล้วพอมาตอนนี้คือเหมือนเค้าเพิ่งนกจากรั่นพี่ที่คุยๆกันมาด้วยมั้งคะ กลับมาให้ความหวังเราเพราะคิดว่าเรายังรักเค้าอยําตลอด กลับมาเมื่อไรก็เจอ แต่มันก็เป็นแบบนั้นจริงๆแหละค่ะ พอที่นี้ที่รร.มีแข่งขันฟุตบอลแล้วเราอ่ะไปเชียร์เพื่อนทีนี้วันนั้นเค้าไม่ได้แข่งแต่พอเพื่อนเราแข่งเสร็จเค้าก็โทรมาถามว่า สกอเท่าไหร่แล้ว แข่งเสร็จยัง กินข้าวยัง วันจันทร์จะอยู่ดูมั้ย(เพราะเค้าแข่งวันจันทร์ค่ะ) เหมือนเค้าจะมาให้ความหวังเรา เราควรทำไงดีคะ เรากลัวกลับไปรู้สึกแล้วคอดเกินเลยเจ็บอีก อยากรู้ว่าเค้ารู้สึกยังไง🥺 ช่วยหน่อยเถอะนะคะ เนี่ยนอนไม่หลับเยยย😂
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่