กระต่ายขาเหมือนจะหักแต่ไม่หักค่ะ ทำไงดี

คือน้องต่ายโดนแมวกัดแล้วไปหาหมอให้ยามาฉีดยาแก้ปวดแล้ว เช้าถัดมา ขาซ้ายหน้าน้องมันพับหักไปเราไปหาหมอX-ray แล้วขาไม่หักค่ะ หมอก็ให้ยาบำรุงข้อต่อมา น้องเดิน3ขาค่ะ สงสารน้องกระโดดได้ไม่สูงเหมือนเดิมแล้วเดินลำบากมาก คือตอนนี้ต้องรอน้องกลับมาหายหรือมีวิธีช่วยทางอื่นอีกไหม? น้องอาย3-4เดือนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่