ทำยังไงให้คนที่คุยอยู่ ตกลงคบหรือขอเราเป็นเเฟน

เราก็คิดว่าหน้าตาพอไปวัดไปวาได้  โปรไฟล์ดี หุ่นดี  รายได้ก็ดี ฐานะดี 

เค้าคนนั้นก็ใกล้เคียงกับเรา  คุยมานานแล้ว ไม่เห็นขอเป็นเเฟนเลย จะ7 เดือนแล้วค่ะ

TT เเอบเศร้า มีครั้งนึงตอนออกเดต เค้าเอามือเราไปหอมกับ หอมที่หัว[ผม]เราด้วยอ่ะค่ะ  เค้าก็น่าคิดเกินเพือ่น

เเต่ยังไม้ขอเราเป็นเเฟนเลยค่ะ  TT
รบกวนเพื่อนๆ นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่