ตามหา Android TV Box ที่เป็น Android TV แท้ๆ

ผมกำลังซื้อ Android TV Box ที่เป็น Android TV แท้ๆ ครับ เพิ่งซื้อมาตัวนึง แต่เป็น android ธรรมดาใช้งานไม่สะดวกเลยครับ รีโมทใช้กับ nettflix ไม่ได้ ต้องใช้เมาส์
กำลังดู beelink คุยกับคนขายไม่ได้คำตอบเลยว่าเป็นแอนดรอยอะไร เขาตอบเลี่ยงๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ายี่ห้อ รุ่นอะไรบ้างที่เป็น android tv แท้ๆ ที่ไม่ใช่ mi box เพราะสเปคค่อนข้างต่ำ เคยใช้ตัวเก่า ค่อนข้างรวนต้องรสตาร์ทตลอด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่