ต้องทำยังไงดีครับ.

กระทู้คำถาม
ผมเคยมีแฟนอยู่คนนึ่ง.แฟนผมอายุ15 ปี ส่วนผม 18 ปี และได้คุยกะแม่แฟน. แต่ก็คบกันได้ไม่นาน.เพราะเขาดันไปมีคนใหม่.คบกันได้ 1 เดือนกว่า.ล้ะก็เลิกลากันไป.(มีอยู่วันหนึ่งที่ผมได้พาลูกสาวเขามาที่บ้านแต่ทาง.ผญ.บอกแล้วว่าจะมาบ้านของผม)แต่แม่ของทาง ผญ.ไม่ยอม.เขาได้เรียกค่าสินสอน1แสน2หมื่นบาท...แต่ผมไม่มีให้.เพราะสถานะบ้านของผมก็หาเช้ากินค่ำ. แม่ของทาง.ผญ. เลยได้เข้าแจ้งความว่าผมทำ(อานาจาน) เรื่องนี้เกิดได้เดือนกว่าแล้ว.แต่แม่ทาง.ผญ.ไม่จบ. เพราะเขาอยากได้เงิน.แต่ผมไม่มีให้.เพราะผมจน. 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่