สั่งของจากเพจGMMTVได้จริงๆรึป่าวคะ?

กระทู้คำถาม
คือเราจะมาถามค่ะว่าสั่งของจากเพจของGMMTVได้ของจริงรึป่าว เพราะเราสั่งเสื้อไปค่ะโอนเงินไปแล้วด้วยแต่แอดไม่ตอบเรามา2-3อาทิตย์แล้ว เราต้องทำยังไงเหรอคะ มันเป็นเงินที่เราเก็บเองอ่ะค่ะถ้าไม่ได้ของจริงๆเราจะเสียใจมากเลย มีใครรู้วิธีหรือทำยังไงให้แอดตอบบอกเราหน่อยนะคะ เราโอนเงินไปตั้งนานแล้วจริงๆค่ะอีเมลตอบกลับหรือข้อความก็ไม่มีค่ะ กระทู้นี้เรามาขอความคิดเห็นนะคะไม่ได้มีเจตนาอื่นๆใดๆทั้งสิ้นหากมันผิดกฏใดๆหากมีคนบอกเราจะลบทันทีค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่