อยากได้ไอเดียทำแอปพลิเคชั่น เป็นโปรเจคจบสาขา IT หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเรียน it แต่เทอมนี้ต้องทำโปรเจคจบ ส่วนตัวไม่เก่งเว็บ ส่วน iot ก็ได้นิดหน่อยแต่ไม่อยากเปลื่องงบ
เลยอยากทำ แอปพลิเคชั่น สามารถเขียน java kotlin ได้เลยไม่ติดเรื่องเขียนโค้ด
แต่คิดไม่ออกว่าจะทำแอปอะไรที่แตกต่าง จาก แอพทั่วๆไป ครับ
อยากได้ไอเดียจากพี่ๆช่วยคิดหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่