ขอสัมภาษณ์แผนกงานแม่บ้านของโรงแรมในเขตศรีราชา พัทยา

สวัสดีค่ะ พอดีด้วยเนื่องจากรายวิชาที่เรียน มีการให้ นัดสัมภาษณ์กับตัว แผนกแม่บ้าน จากได้ทำเรื่องขอสัมภาษณ์ไปหลายๆที่ กับถูกปฏิเสธ และทำให้เวลาร่นไปเยอะ เลยอยากจะขอร้อง สำหรับโรงแรมที่สามารถให้สัมภาษณ์ได้ ช่วยเหลือกับการสัมภาษณ์ครั้งนี้ ได้ติดต่อกับทางเรา โดยทางเราจะทำหนังสือเพื่อขอสัมภาษณ์ไปทันที ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่