ใครเพิ่งเลิกกับแฟน ใกล้เลิก โดนเท มาคุย มาปลอบใจกันค่ะ

สวัสดีค่ะ

เราเพิ่งมีปัญหากับแฟน คบกันเร็วมาก แล้วจบเร็วมาก ไลฟ์สไตล์มันไม่ตรงกัน นิสัยเข้ากันไม่ได้
เราเข้าใจเลยว่า ทำไมคนอื่นๆทำอะไรโง่ๆได้เพื่อแฟน
เราก็เกือบไปแล้วเหมือนกัน
แต่รู้ว่าถ้าคนมันหมดใจยังไงมันก็ไม่มีประโยชน์
บางทีเราแอบคิดเอาเองนะว่าเค้ามึคนอื่นอยู่ ซึ่งมันจะดีมาก เพราะเราจะตัดได้ง่ายมาก 

ใครที่อยู่ในสถานการณ์อกหัก เข้ามาคุยกันนะคะ แลกไลน์ หรือ หลังไมค์ก็ได้

เราอยากหาคนที่เจอเรื่องแบบเดียวกันมาคุย
เพราะเราคุยกับเพื่อนก็เกรงใจมัน
บางคนเค้าไม่ได้อยู่ในอารมณ์นี้ แต่เพื่อนก็ตั้งใจฟังเรามาก 
รู้เลยว่าใครที่รักเราจริงในตอนนี้ T^T 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่