Vios ป้ายแดง 2019 กับ Masda ป้ายแดง 2019 และไม่แดง 2018 คันไหนขึ้นดอยอินทนนท์ดีคะ (มีภาพ)

ช่วยเลือกรถให้หน่อยค่ะ ขึ้นเขาค่ะ
ไป กัน 2 คน สามีภรรยา นั่งเครื่องไปลงสนามบินเชียงใหม่
และจะจองรถขับไป ดอยม่อนแจ่ม และ ดอยอินทนนท์ (คนละวัน)
นอกนั้นเที่ยวในเมืองกัน

จองทุกอย่างหมดแล้วเหลือแต่รถค่ะ
งานนี้ผู้หญิงขับนะคะ (เราเอง)
ขับรถมา 13 ปี เคยขับขึ้นสูงสุดแค่ภูทับเบิก
และเดินดินดูดาววังน้ำเขียว

ช่วยดูรถให้หน่อยนะคะ
(ภาพจาก web เช่ารถค่ะ)
Vios ป้ายแดง 2019 กับ

Masda ป้ายแดง 2019 และไม่แดง 2018

คันไหนขึ้นดอยอินทนนท์ดีคะ 
วีออส กว้างกว่า แต่กลัวขึ้นเขาไม่ดี
มาสด้า เล็กกว่า ขึ้นเขาไม่รู้ดีมั๊ยเห็นในพันทิพบอกดีอ่ะค่ะ
ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่