โดน reject sticker เราทำอะไรผิดหรอคะ?

รอบแรกเรา copy รูปสัญลักษณ์ทางการมาจาก google เอามาใส่กรอบ ใส่อักษร แล้วโดนปฏิเสธ เราเลยแก้ไขด้วยการวาดสัญลักษณ์ทางการของประเทศต่างๆในโลกเองด้วยมือโดยใช้โปรแกรม paint
แล้วยังโดนreject ด้วยเหตุผลเดียวกันตามด้านล่าง แปลว่าห้ามใช้สัญลักษณ์เหล่านี้หรอคะ หรือเราวาดเหมือนจนเกินไปคะ งงค่ะ
ผู้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

Fields: All stickers
5.4. Images that make use of material without proven permission from the copyright owner
The stickers you submitted are in violation of the above. They will not be approved even if you edit some of them.
Please read the review guidelines carefully before making any further submissions.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่