ออกงานไปขายของตอนนี้ดีไหม 1/1/63

คือวางแผนกับแฟนไว้ปีที่เเล้วว่าถ้าเก็บเงินได้ปีนี้จะออกงานเเล้วไปขายของตลาดนัดเเต่ตอนนี้คือเห็นคนในเฟสมีเเต่ถ่ายคลิปโพสต์ว่าขายของไม่ได้เลย แบบนี้ตกลงมันขายไม่ได้จริงๆใช่ไหมครับคนไม่มีกำลังซื้อเเล้วใช่ไหมหรืออย่างไง จะไปขายแถวสมุทรปราการตอนนี้จากความกล้ากลายเป็นความกลัวเเต่แฟนก็เหนื่อยทำงานที่นี้ต่อไม่ไหวเเล้วเพราะคิดว่าจะลาออกเลยพยายามมาเเต่ผมเป็นคนดูอะไรต่างๆผมเห็นแบบนี้รู้สึกกลัวว่าจะไปไม่รอดแต่ไม่กล้าบอกแฟนเหลือเวลาอีกเดือนกว่าไม่รู้จะเอาไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่