ผู้หญิงมีคนจั๊กแร้ไหมครับ

ขออภัยที่ถามแบบนี้(ไม่รู้น่าเกียจไหม แต่เอาเถอะ ไม่เห็นหน้าจริงผม แฮะๆ)

ผมก็ไม่ได้เจอผู้หญิงมาเยอะ หรือคอยไปส่องตามรักแร้ใครนะครับ
แต่ที่ผมเห็นมา จากไหน ไม่ว่าจะไปข้างนอกบ้าน มันมีอยู่แล้ว ที่บังเอิญไปเห็นพอดี จังหวะที่ผู้หญิงยกแขน หรือใส่เสื้อกล้าม  คือเนียน.. มันไม่ได้เกิดคำถาม ณ ตอนนั้น ว่า เฮ้ย ทำไมไม่มีขน
ณ ตอนนั้น มันแค่คิดเล็กๆในใจว่า โอ้..เนียน ขาว 5555

ผมก็ใช้ชีวิตปกติประจำวันเนี่ยแหละ แล้วก็มันคิดขึ้นมาเองว่า ผมไม่เคยเห็นขนรักแร้ผญ  เขามีไหม ค่อต่อให้เราเข้าใจว่า มนุษย์ก็มีฮอร์โมนอะ ผญ บางคนยังมีหนวดเข้มๆ แต่อันนั้นเราเห็นกับตา แต่ขนรักแร้มันไม่เคยเห็นอะ  ลองจินตนาการดู ก็ไม่ได้ ไม่เห็นภาพเลย เลยอยากได้คำยืนยันจากผู้หญิง ว่า

"คุณผู้หญิงมีจนรักแร้รึป่าวครับ!!??"

ปล. ขอแท็ก kpopด้วยครับ ผมนี่แฟน itzy เลย ไม่เคยเห็นขนรักแร้เหมือนกัน

ปล.อีกที  ผมไม่ได้โรคจิต มันแค่ จู่ๆก็สงสัย แล้วถ้ามันไม่กระจ่างมันอึดอัด

ปล.อีกแล้ว ผมก็คนทั่วไป เพียงแต่คนอื่นเขาไม่พูด แต่ผมพูด เท่านั้นเอง

ปล.อีกละ คือจะแท็กผู้หญิง มันไม่มีห้องผู้หญิง งั้นแท็ก itzy ตรงๆเลย ผู้หญิงเยอะแน่ๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่